Sabbin Zane Mai Girma-Tech Kaka Ruwan Ruwa Sole Mata Maza Wasan Takalmi Masu Gudun Sneakers

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Sunan samfuran Sabbin Zane Mai Girma-Tech Kaka Ruwan Ruwa Sole Mata Maza Wasan Takalmi Masu Gudun Sneakers
Na sama Saƙa raga
Insole EVA
Outsole Farashin TPR
Girman girman #36-#47 na Mata & Maza
Dace da Mai Sauƙi, Mai Numfasawa, Mai Dorewa & Mara zamewa
Siffofin Takalma na yau da kullun/Wasanni / Gudun Takalma

Bayani

Fashion Low-top Sneakers: mai sauƙin sakawa da cire laces.
Ƙirƙirar Ƙaƙwalwar zuma: kiyaye ƙafafunku daidaitawa, ɗaukar rawar jiki da haɓaka samun iska.
Na sama: An yi shi da masana'anta mai raɗaɗi, wanda ke ba ƙafafu damar yin numfashi cikin yardar kaina lokacin gudu ko tafiya.Kuna iya kare kowane mataki.
Gudun Takalma Adopt Blade Rubber Outsole: ƙaƙƙarfan ƙira da aka sassaƙa ƙira na iya haɓaka juriya da juriya na tafin hannu, da tabbatar da kwanciyar hankali lokacin tafiya.
Na Musamman Zane Na Takalma na Maza Na Gano Ya dace da lokuta: nishaɗi, aiki, tafiya, gudu, tsere, horo, cikin gida, wasanni, waje, balaguro, wasan tennis, ƙwallon kwando, zango, da sauransu.

Hoton samfur

Sabbin Zane Mai Girma-Tech Autumn Ruwan Ruwa Sole W2
Sabbin Zane Babban-Tech Kaka Ruwa Ruwa Sole W6
Sabbin Zane Babban-Tech Kaka Ruwa Ruwa Sole W1

Babban Kasuwa

Turai, Kudancin Amurka, Australia, Kudu maso Gabashin Asiya

Amfanin Gasa na Farko

An Karɓar Ƙananan Umarni
Ana Bayar Rarraba
Form A
Amincewa ta Duniya
Isar da Gaggawa
Kyakkyawan Sabis

Sassan Sunan Alama
Lantarki Link
Koren Samfura
Marufi mai kyau
Amincewa da inganci
Samfura Akwai

Ƙasar Asalin
Gogaggen Ma'aikata
Garanti/ Garanti

Kyakkyawan Suna
Matsakaicin Musamman

Sharuɗɗan Biyan Kuɗi & Bayarwa

Muna karɓar TT (30% ajiya, 70% akan kwafin BL) ko LC a gani.Ga abokan cinikin da suka saba da haɗin gwiwa na dogon lokaci, muna kuma ɗaukar kwanaki 30 na LC.Isar da kwanan watan ya dogara da salo, yanayi da yawa, koyaushe kusan kwanaki 30-65.Yawancin hanyoyin da ake da su suna bayarwa da sauri da sabbin salo waɗanda ke buƙatar buɗe sabon cikakken saitin yankan mutu, na ƙarshe da dai sauransu suna buƙatar lokaci mai tsawo.

Marufi da jigilar kaya

Takalma cushe a cikin kwalaye na ciki ko poly jakar da su a cikin waje corrugated kartani na 5-7 ply (reg to poly jakar shiryawa corrugated kwai-crate kartani za a yi amfani) , ƙarin lakabi da takardu kamar yadda ta fitar da jagororin.Hakanan ba da sabis na isar da kofa zuwa kofa, tura shi zuwa mai tura abokin ciniki, LCL, FCL na 20, 40, 40 cube mai tsayi.Matsakaicin tashar jiragen ruwa mafi kusa da mu shine XIAMEN, CHINA kuma tashar jirgin sama mafi kusa ita ce tashar jiragen ruwa ta QUANZHOU (JINJIANG).

Ana Loda Hotuna

Loading-Pics1
Loading-Pics2
Loading-Pics3
Loading-Pics4

Nunin Kamfanin

Fujian Tongtonghao New Material Technology Co., Ltd.wanda yake a JinJiang Fujian, Birnin Shoes, ya ƙware a cinikin takalma.An kafa shi a cikin shekara ta 2005, muna da fiye da shekaru 10 kwarewa a cinikin takalma.
Muna hulɗa da kowane irin takalma kamar takalma na yau da kullum, takalma na wasanni, takalma na waje, takalman allura.

Dakin Samfura

game da 1
game da 2

Dakin Samfura

Misali-Daki1
Misali-Daki2
Misali-Daki3

Karshe

Karshe

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana